หมายเลขโทรศัพท์ภายใน
|
|||||
สำนักงานบริหาร มทร.ล้านนา เชียงราย | |||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
โทรศัพท์
|
Mobile code
|
|
1
|
ผศ.นิวัตร | มูลปา | รองอธิการบดี | 1000 | 6096 |
2
|
อาจารย์ปรีชา | พลชัย | ผู้อำนวยการกองบริหารทรัพยากร | 1201 | 6180 |
3
|
ผศ.สิทธิชัย | จีนะวงษ์ | ผู้อำนวยการกองการศึกษา | 1100 | 6082 |
สำนักงานบริหาร
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
โทรศัพท์
|
Mobile code
|
|
1 | นางสาวณภัทร | ปัญญาวงค์ | สำนักงานบริหาร/วิเทศสัมพันธ์ |
1001
|
6007
|
2 | นางจันทร์เพ็ญ | สุวรรณ์ | สำนักงานบริหาร/ประกันคุณภาพ |
1012
|
6009
|
ตรวจสอบภายใน
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
โทรศัพท์
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสาวชื่นหทัย | เสมอจิต | ตรวจสอบภายใน |
1003
|
6218
|
บริหารงานทั่วไป | |||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
โทรศัพท์
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสาวชมนพร | นามวงค์ | งานสารบรรณ |
1203
|
6005
|
2
|
นางสาวพิชญากร | หล้าปา | งานสารบรรณ |
1205
|
6006
|
3
|
นางจิราวรรณ | น่วมคำนึง | งานสารบรรณ |
1201
|
6045
|
4
|
นางหนิม | หลวงลัด | งานสารบรรณ |
-
|
-
|
ศูนย์วัฒนธรรมศึกษา
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
โทรศัพท์
|
Mobile code
|
|
1 |
นายภีราวิชญ์
|
ชัยมาลา | ศิลปวัฒนธรรม | 1130, 5240 | 6191 |
งานประชาสัมพันธ์
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
โทรศัพท์
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสาวกิ่งกานต์ | สาริวาท | ประชาสัมพันธ์ |
0, 1207
|
6013
|
สำนักงานบริหารสาขา
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางชนนิกานต์ | คำสมุทร | สนง.กลุ่มวิชาพื้นฐาน |
3000
|
6015
|
2
|
นางสาวธีราพร | ราชคมน์ | สนง.คณะบริหารธุรกิจและศิลปศาสตร์ |
5229
|
6030
|
3 | นางสาวกุลพรภัสร์ | บุญกำพร้า | สนง.วิศวกรรมศาสตร์ | 5992 | 6047 |
กองการศึกษาเชียงราย | |||||
งานทะเบียน/วิชาการ
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางณัชชา | ทิพย์ประเสริฐ | หัวหน้างานทะเบียนและวัดผล |
1110
|
6020
|
2
|
นางพรรณิภา | เครือวัลย์ | ทะเบียนและวัดผล |
1113
|
6018
|
3
|
นางสาริศา | ชมภูมิ่ง | ทะเบียนและวัดผล |
1111
|
6019
|
4
|
นางสาวฐาปนีย์ | แสงคำ | หลักสูตรและตำราเรียน |
1111
|
6021
|
5
|
นางสาวณิชาภา | ปัญโญ | ทะเบียนและวัดผล |
1112
|
6022
|
กิจการนักศึกษา
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นายสุระพงษ์ | โด่งดัง | หัวหน้า สนง. |
1144
|
6025
|
2
|
นางสาวปิยะดา | ครูบา | เงินกู้ยืมเพื่อการศึกษา |
1144
|
6026
|
3
|
นางสาวจิณณ์ณิชา | อินยะพรม | พยาบาล/นักศึกษาวิชาทหาร |
1124
|
6027
|
4
|
นางสาวพรรณี | นันติแก้ว | สหการ |
5005
|
6232
|
วิจัยและบริการวิชาการ
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสาววรินยา | อุโมงค์ | วิจัยและบริการวิชาการ |
1132
|
6029
|
2
|
นางจามจุรี | ฟ้าคำตัน | วิจัยและบริการวิชาการ |
1131
|
6016
|
3
|
นางสาวพรพิมล | ยอดสุวรรณ | คลินิคและเทคโนโลยี |
1130, 1133
|
6219
|
งานวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางโสมวรรณ | ทิพจร | หัวหน้างานวิทยบริการ |
1140
|
6032
|
2
|
นางสาวนันทิยา | ตุลเตมีย์ | งานวิทยบริการ |
1141
|
6034
|
3
|
นายณรงค์ฤทธิ์ | สมใจ | งานวิทยบริการ |
1140
|
6036
|
4
|
นายธีรศักดิ์ | นรรัตน์ | งานวิทยบริการ |
1140
|
6037
|
5
|
นายกฤษณะ | เขื่อนเพ็ชร์ | งานวิทยบริการ |
1141, 1143
|
6038
|
6
|
นายคมกฤต | ปัญญาติ๊บ | งานวิทยบริการ |
1141
|
6220
|
7
|
นางสาวดลณพร | ใจบุญเรือง | ห้องสมุด |
2001
|
6039
|
8 | นายวัชรพันธ์ | ศิริ | ห้องสมุด | 2001 | - |
กองบริหารทรัพยากร | |||||
งานยุทธศาสตร์และแผน
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสาวสายสมร | ติ๊บมา | ยุทธศาสตร์และแผน |
1210
|
6041
|
2
|
นางสาวรสสุคนธ์ | พุทธวงค์ | ยุทธศาสตร์และแผน |
1211
|
6042
|
งานทรัพยากรมนุษย์
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางรัญชนา | นำอิน | กบ.ช. (งานทรัพยากรมนุษย์) |
1222
|
6043
|
2
|
นางผุสดี | สร้อยสุวรรณ | กบ.ช. (งานทรัพยากรมนุษย์) |
1220
|
6044
|
3
|
นางสาวสีไร | กันตุ่น | กบ.ช. (งานทรัพยากรมนุษย์) |
1221
|
6010
|
4
|
นางสาวทิพย์สุดา | พรหมจักร | กบ.ช. (งานทรัพยากรมนุษย์) |
1224
|
6221 |
การเงิน/การบัญชี
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางประทุมทิพย์ | จันทร์แสง | การบัญชี |
1244
|
6048
|
2
|
นางสุพัตรา | ตาดคำ | หน่วยการเงิน |
1240
|
6050
|
3
|
นางสาวพวงผกา | หลวงลัด | หน่วยการเงิน |
1242
|
6051
|
4
|
นางสาววิไลวรรณ | ไชยพรหม | หน่วยการเงิน |
1243
|
6052
|
6
|
นายศิริวัฒน์ | ปั้นรูป | หน่วยการเงิน |
1245
|
6233
|
7
|
นางสาวปรารถนา | สุขศรีวรรณ | หน่วยการเงิน |
1273
|
6051
|
8
|
นางสิรินภา | แสนพรม | หน่วยการเงิน |
1241
|
-
|
งานคลัง/พัสดุ
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสุปราณี | แสนคำ | หัวหน้างานคลังและพัสดุ |
1230
|
6054
|
2
|
นางสาวคนึงนาฏ | เหมือนสิงห์ | งานคลังและพัสดุ |
1230
|
6055
|
3
|
นางสาวรัตนา | อุมาลี | งานพัสดุ/ทรัพย์สิน |
1232
|
6056
|
4
|
นางมะลิวัลย์ | อยู่อินทร์ | งานคลังและพัสดุ |
1233
|
6057
|
5
|
นางสาวจินดา | เชื้อเมืองพาน | งานคลังและพัสดุ |
1234
|
6058
|
งานบริการอาคารสถานที่
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นายสุรเชษฐ์ | ชมภูมิ่ง | งานบริการ |
1250
|
6059
|
2
|
นางนิภากร | สุโพธิ์ภาค | งานบริการ |
1251
|
6060
|
3
|
นายวีรวุฒิ | ทุนใจ | งานบริการ |
1252
|
6061
|
4
|
นายภาณุพงษ์ | ราชคมน์ | งานบริการ |
1252
|
6062
|
5
|
นายสรไกร | เดินเร็ว | ช่างเทคนิค |
1258
|
6063
|
6
|
นายวสันต์ | ปงกันทา | ช่างไฟฟ้า |
1258
|
6064
|
7
|
นายสุริยา | เสนาะ | ช่างไฟฟ้า |
1258
|
6077
|
8
|
นายสุธรรม | มูลฟู | ช่างประปา |
1259
|
6065
|
9
|
นายสิงห์คำ | หลวงลัด | จ้างเหมาบริการ |
1258
|
6066
|
เอกสารการพิมพ์
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1 | นางสุภาวดี | จอมแก้ว | เอกสารการพิมพ์ |
1254
|
6028
|
พนักงานขับรถ
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นายขวัญเมือง | สุโพธิ์ภาค | พนักงานขับรถ |
1256
|
6067
|
2
|
นายบุญธรรม | อยู่อินทร์ | พนักงานขับรถ |
1256
|
6068
|
3
|
นายสมนึก | ศรีสุวรรณ์ | พนักงานขับรถ |
1256
|
6070
|
4
|
นายมงคล | ฟองเมฆ | พนักงานขับรถ |
1256
|
6071
|
จ้างเหมาบริการ
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นายประพันธ์ | เวียงสมุทร | บริการทั่วไป |
-
|
6072
|
2
|
นายประสิทธิ์ | นาสร้อย | บริการทั่วไป |
-
|
6074
|
3
|
นายบุญเรือง | พรมยศ | บริการทั่วไป |
-
|
6075
|
4
|
นายสมหวัง | อินคำตา | บริการทั่วไป |
-
|
6076
|
5
|
นายโสภณ | แรงจินะ | บริการทั่วไป |
-
|
6078
|
6
|
นายมนตรี | นามวงค์ | บริการทั่วไป |
-
|
6079
|
7
|
นายบุญยัง | เมืองมูล | บริการทั่วไป |
-
|
6080
|
8
|
นายสิงห์คำ | หลวงคำ | บริการทั่วไป |
-
|
6066
|
9
|
นายศรีใจ | ศรีอินแก้ว | บริการทั่วไป |
-
|
6225
|
คณะวิศวกรรมศาสตร์
|
|||||
สาขาอิเล็กทรอนิกส์
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
ผศ.สิทธิชัย | จีนะวงษ์ | อิเล็กทรอนิกส์ |
4202
|
6082
|
2
|
นางสุจิตรา | จีนะวงษ์ | อิเล็กทรอนิกส์ |
2012
|
6083
|
3
|
ผศ.ดร.วิโรจน์ | ปงลังกา | อิเล็กทรอนิกส์ |
4201
|
6084
|
4
|
ดร.พิเชษฐ | เหมยคำ | อิเล็กทรอนิกส์ | 4207 |
6085
|
5
|
นายธนวัฒน์ | พันธ์ตุ้ย | อิเล็กทรอนิกส์ |
4203
|
6086
|
6
|
นายนิวัติ | นวลกัน | อิเล็กทรอนิกส์ |
4207
|
6087
|
7
|
นายขจร | อนุดิตย์ | อิเล็กทรอนิกส์ | 4203 | 6088 |
8
|
นายชญภพ | บุญทาศรี | อิเล็กทรอนิกส์ | 4207 |
6089
|
9
|
นายจำเริญ | เกตุแก้ว | อิเล็กทรอนิกส์ |
4206
|
6090 |
10
|
นางสาวภัชดาพร | แสงเพชร์ | อิเล็กทรอนิกส์ |
4205
|
6094
|
11
|
นางสาวชุมพร | สุนทร | จนท.ปฏิบัติการ อิเล็กฯ |
4207
|
6094
|
วิศวกรรมไฟฟ้า
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
ผศ.วิเชษฐ | ทิพย์ประเสริฐ | ไฟฟ้า |
4150
|
6095
|
2
|
ผศ.นิติพงษ์ | สมไชยวงค์ | ไฟฟ้า |
-
|
6096
|
3
|
ผศ.ดร.นพพร | พัชรประกิติ | ไฟฟ้า |
4100
|
6097
|
4
|
ผศ.ดร.วิฑูรย์ | พรมมี | ไฟฟ้า |
4100
|
6098
|
5
|
ผศ.ดร.วิวัฒน์ | ทิพจร | ไฟฟ้า |
3012
|
6099
|
6
|
ดร. อนนท์ | นำอิน | ไฟฟ้า |
2010
|
6100
|
7
|
ผศ.เอกชัย | ชัยดี | ไฟฟ้า |
4100
|
6101
|
8
|
นายเพลิน | จันทร์สุยะ | ไฟฟ้า |
4100
|
6103
|
9
|
ผศ.ประกาศิต | ศรีทะแก้ว | ไฟฟ้า |
4100
|
6104
|
10
|
นายนิคม | ธรรมปัญญา | ไฟฟ้า |
4151
|
6105
|
12
|
นายทักษ์ | หงษ์ทอง | ไฟฟ้า |
4150
|
6107
|
13
|
นายชัชวาลย์ | แข่งขัน | จนท.ปฏิบัติการ ไฟฟ้า |
5558/5559
|
6108
|
14
|
นางสาวปาริชาติ | วงค์ฉายา | จนท.ปฏิบัติการ ไฟฟ้า |
5558/5559
|
6109
|
15
|
นายธีรวัฒน์ | ผุสดี | จนท.ปฏิบัติการ ไฟฟ้า |
5559
|
6226
|
เทคนิคคอมพิวเตอร์
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นายหิรัญกฤษฏิ์ | โลตุรัตน์ | เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
4300
|
6111
|
2
|
นางสาวยุพิน | วรกุลชน | เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
4300
|
6112
|
3
|
นายณัฐพล | อุ่นยัง | เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
4300
|
6113
|
4
|
นายนุรักษ์ | ไชยศรี | เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
4300
|
6114
|
5
|
ดร.ณรงค์ | เมตรไตรพันธ์ | เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
4300
|
6115
|
7
|
นายปกรณ์ | เสรีเผ่าวงษ์ | เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
4300
|
6117
|
8
|
นายพิเชษฐ์ | พลอยประดิษฐ์ | เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
4300
|
6118
|
9
|
นายประภาส | สุวรรณ | เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
4300
|
6119
|
10
|
นายพิเชษฐ | กันทะวัง | เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
4300
|
6120
|
อุตสาหการ / โลจิสติกส์
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
ผศ.พิเชษฐ์ | เวศนารัตน์ | อุตสาหการ |
4602
|
6121
|
2
|
ผศ.ศิระพงศ์ | ลือชัย | อุตสาหการ |
4600
|
6122
|
3
|
ผศ.วรพจน์ | ศิริรักษ์ | อุตสาหการ |
4600
|
6123
|
4
|
นายณัฐพล | ศิริรักษ์ | อุตสาหการ |
4602
|
6124
|
5
|
นายพีรวัตร | ลือสัก | อุตสาหการ |
4600
|
6125
|
6
|
นางสาวอมรรัตน์ | ปิ่นชัยมูล | อุตสาหการ |
4600
|
6126
|
7
|
นายเจษฎา | คงชื่น | อุตสาหการ |
4601
|
6127
|
8
|
นายนิวัฒน์ชัย | ใจคำ | อุตสาหการ,โลจิสติกส์ |
4600
|
6128
|
9
|
นายสมควร | สงวนแพง | อุตสาหการ,โลจิสติกส์ |
4601
|
6129
|
10
|
นายกำพล | จินตอมรชัย | อุตสาหการ,โลจิสติกส์ |
4601
|
6130
|
11
|
นายชัชชัย | สีตา | จนท.ปฏิบัติการ อุตสาหการ |
4600
|
6131
|
วิศวกรรมโยธา
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นายมนต์ชัย | ปัญญาทอง | โยธา |
4401
|
6132
|
2
|
ดร.สุรชัย | อำนวยพรเลิศ | โยธา |
4401
|
6133
|
3
|
ดร.มงคลกร | ศรีวิชัย | โยธา |
4401
|
6134
|
4
|
ดร.อังกูร | ว่องตระกูล | โยธา |
4401
|
6135
|
5
|
นายเจษฎาพงษ์ | เลิศวิไลรัตน์ | โยธา |
4401
|
6136
|
6
|
นายศราวุธ | เรือนศรี | โยธา |
4401
|
6137
|
7
|
นายเอกวัฒน์ | ญาณะวงษา | โยธา |
4400
|
6138
|
8
|
นายธนากร | สร้อยสุวรรณ | โยธา |
4400
|
6140
|
9
|
ดร.นิอร | สิริมงคลเลิศกุล | โยธา |
4400
|
6141
|
10
|
นางสาวอรสา | ธรรมสรางกูร | โยธา |
4400
|
6142
|
11
|
นายพงศ์พันธุ์ | กาญจนการุณ | โยธา |
4400
|
6143
|
12
|
นายรัฐพล | เกติยศ | โยธา |
4401
|
6227
|
13
|
นายดาวิตร | ทารัตน์ | จนท.ปฏิบัติการ โยธา |
4401
|
6144
|
14
|
นายจตุรงค์ | คำขาว | จนท.ปฏิบัติการ โยธา |
4401
|
6146
|
ห้องสโตร์ / ศูนย์เครื่องมือวัด
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นายกฤษดา | ทัศกานิเวศน์ | จนท.สโตร์ |
2011
|
6247
|
2
|
นายสุทธิพงษ์ | ยอดยา | จนท.เครื่องมือวัดฯ |
5559
|
6148
|
คณะบริหารธุรกิจและศิลปศาสตร์ | |||||
การบัญชี
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสุวิสา | ทะยะธง | สาขาการบัญชี |
5113
|
6149
|
2
|
ดร.แววดาว | พรมเสน | สาขาการบัญชี |
5113
|
6150
|
3
|
นางชนนพร | ยะใจมั่น | สาขาการบัญชี |
5114
|
6151
|
4
|
ดร.พรรณิภา | เภสัชพิพัฒน์กุล | สาขาการบัญชี |
5113-4
|
6153
|
5
|
ดร.วรีวรรณ | เจริญรูป | สาขาการบัญชี |
5114
|
6154
|
6
|
นางสาวจรัสศรี | โนมี | สาขาการบัญชี |
5114
|
6157
|
7
|
ดร.ชไมพร | รัตนเจริญชัย | สาขาการบัญชี |
5113-4
|
6159
|
8
|
นางกรวิกา | ไชยวงศ์ | สาขาการบัญชี |
5113-4
|
6160
|
การจัดการ
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
ผศ.ดร.ณภัทร | ทิพย์ศรี | การจัดการ |
5122
|
6161
|
2
|
ผศ.ราเชนทร์ | ชูศรี | การจัดการ |
5122
|
6162
|
3
|
นางธนีนุช | เร็วการ | การจัดการ |
5122
|
6163
|
4
|
นางกนกอร | จิตจำนงค์ | การจัดการ |
5122
|
6164
|
5
|
นางสาวภัทราพร | สมเสมอ | การจัดการ |
5120
|
6165
|
6
|
นางสาวกรปภา | จันทาพูน | การจัดการ |
5120
|
6166
|
7
|
นางสุจิตตา | หงษ์ทอง | การจัดการ |
5120
|
6167
|
8
|
นางพิทธินันท์ | สมไชยวงค์ | การจัดการ |
5120
|
6168
|
9
|
ดร.ณิชภัณณ์ | ปิตินิยมโรจน์ | การจัดการ |
5120
|
6169
|
การตลาด
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสาวรสริน | สุภารัตน์ | การตลาด |
5017
|
6170
|
2
|
นางอาริยา | พนมไพร | การตลาด |
5130
|
6171
|
3
|
นางสาวพันทิภา | ปัญสุวรรณ | การตลาด |
5130
|
6172
|
4
|
นางสาวศิรินาฏ | จันทนะเปลิน | การตลาด |
5130
|
6173
|
5
|
นางสาวณฐมน | ทรัพย์บุญโต | การตลาด |
5017
|
6174 |
6
|
นางสาวอวยพร | ต๊ะวัน | การตลาด |
5130
|
6175
|
ระบบสารสนเทศทางคอมพิวเตอร์
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางกมลลักษณ์ | ชัยดี | ระบบสารสนเทศทางคอมพิวเตอร์ |
5142
|
6176
|
2
|
นางปาริชาติ | อำนวยพรเลิศ | ระบบสารสนเทศทางคอมพิวเตอร์ |
5143
|
6177
|
3
|
ดร.นิติศักดิ์ | เจริญรูป | ระบบสารสนเทศทางคอมพิวเตอร์ |
5143
|
6178
|
4
|
นางสาวบุญรัตน์ | อ่ำสุรา | ระบบสารสนเทศทางคอมพิวเตอร์ |
5142
|
6228
|
5
|
นายปรีชา | พลชัย | ระบบสารสนเทศทางคอมพิวเตอร์ |
5142
|
6180
|
6
|
ว่าที่ รต.เดือนเพ็ญ | มะโนเรือง | ระบบสารสนเทศทางคอมพิวเตอร์ |
5143
|
6181
|
7
|
ดร.กิ่งกาญจน์ | ปวนสุรินทร์ | ระบบสารสนเทศทางคอมพิวเตอร์ |
5141
|
6183 |
ภาษาต่างประเทศ
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสาวอัศรา | โรจนพิบูลธรรม | ภาษาต่างประเทศ |
5211
|
6184
|
2
|
ดร.อุสิธารา | จันตาเวียง | ภาษาต่างประเทศ |
5211
|
6185
|
3
|
นางสาววรวรรณ | สลีสองสม | ภาษาต่างประเทศ |
5211
|
6187
|
4
|
นางสาวธิดารัตน์ | ทิพย์ประเสริฐ | ภาษาต่างประเทศ |
5211
|
6188
|
5
|
นางสาวธิษณา | ศรัทธารัตน์ธนา | ภาษาต่างประเทศ |
5211
|
6189
|
3
|
นายอนิรุจ | สงค์ธนาพิทักษ์ | ภาษาต่างประเทศ |
5220
|
6190
|
7
|
นางสาวณัฐกานต์ | คำใจวุฒิ | ภาษาต่างประเทศ |
5211
|
6229
|
9
|
นางศิริมาตย์ | คำอักษร | จนท.ศูนย์ภาษา |
3201
|
-
|
สังคมศาสตร์
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
รศ.ดร.สิริโฉม | พิเชษฐบุญเกียรติ | สังคมศาสตร์ |
5240
|
6003
|
2
|
นายภีราวิชญ์ | ชัยมาลา | สังคมศาสตร์ |
5240
|
6191
|
3
|
นางสาวปองสุข | ศรีชัย | สังคมศาสตร์ |
5240
|
6192
|
4
|
นางสาวรจนา | บุญลพ | สังคมศาสตร์ |
5240
|
6193
|
5
|
ดร.หริพล | ธรรมนารักษ์ | สังคมศาสตร์ |
5240
|
6194 |
การท่องเที่ยวและการโรงแรม
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสาวสุภัทรจิตต์ | มะโนสด | ท่องเที่ยวและการโรงแรม |
5220
|
6195
|
2
|
นางสาวสิริสาสน์ | พันธ์มณี | ท่องเที่ยวและการโรงแรม |
5220
|
6196
|
พลศึกษาและนันทนาการ
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นายบุญสม | น่วมคำนึง | พลศึกษาและนันทนาการ |
1150
|
6198
|
2
|
นายทัดมนู | โพธิสารัตน์ | พลศึกษาและนันทนาการ |
1150
|
6199
|
ภาษาตะวันออก
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
นางสาววรรธนะรัตน์ | ไชยวงศ์ | ภาษาไทย |
5220
|
6200 |
2
|
นางวิยะดา | มีศรี | ภาษาไทย |
5220
|
6201
|
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการเกษตร
|
|||||
ลำดับ
|
ชื่อ - สกุล
|
สังกัด
|
เบอร์ภายใน
|
Mobile code
|
|
1
|
ผศ.มานัส | แสวงงาม | คณิตฯ |
3200
|
6203
|
2
|
นางสาวมนต์ธิรา | สุวรรณประภา | คณิตฯ |
3200
|
6204
|
3
|
นายไภสัชชา | อินพูลใจ | คณิตฯ |
3200
|
6205
|
4
|
นางกนกทิพย์ | อโนราช | คณิตฯ |
3200
|
6206
|
5
|
นายชัยยุทธ | นนทะโคตร | วิทยาศาสตร์ |
1146 / 3008
|
6207
|
6
|
ดร.รัตนาพร | นรรัตน์ | วิทยาศาสตร์ |
3001 / 3008
|
6208
|
7
|
นายสมอ | บุญพันธ์ | วิทยาศาสตร์ |
1146
|
6209
|
8
|
นายถาวร | อินทโร | วิทยาศาสตร์ |
3001 / 3008
|
6210
|
9
|
นายสุริยงค์ | ประชาเขียว | วิทยาศาสตร์ |
3001 / 3008
|
6211
|
10
|
ดร.กรุณา | ใจนนถีย์ | วิทยาศาสตร์ |
3001 / 3008
|
6212
|
11
|
นายกนกพงษ์ | ศรีเที่ยง | เคมี |
3001 / 3008
|
6213
|
12
|
ดร.ปภาวดี | เนตรสุวรรณ | เคมี |
3001 / 3008
|
6214
|
13
|
นายจิรพัฒน์พงษ์ | เสนาบุตร | เคมี |
3017
|
6215
|
14
|
นางกาญจนา | บุญทาศรี | วิทยาศาสตร์-คอมพิวเตอร์ |
3200
|
6216
|
15
|
นางสาวสุวรรณี | ปัญยศ | วิทยาศาสตร์-คอมพิวเตอร์ |
3200
|
6217
|
16
|
นายสรายุธ | บุญช่วย | จนท.ปฏิบัติการ |
3015
|
6233
|
ออกแบบและพัฒนาโดย สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนา